สมัครสมาชิก
สมัครสมาชิกออนไลน์
ดาวน์โหลดใบสมัคร
ทำไมต้องเป็นสมาชิกกับเรา
จรรยาบรรณสมาชิก
เข้าสู่ระบบ
ติดต่อเรา
งานท่องเที่ยว
งานเที่ยวทั่วไทย ไปทั่วโลก (TITF)
TITF Business Table Top
กิจกรรมสมาคม
ปฏิทินกิจกรรม
กิจกรรมฝึกอบรม
แฟมทริป
ข่าวประชาสัมพันธ์
ข่าวจากสมาคม
ข่างสารจากองค์กรการท่องเที่ยว
ข้อมูลทั่วไปการท่องเที่ยว
รายชื่อสมาชิก
เกี่ยวกับเรา
สมาคมไทยบริการการท่องเที่ยว
สารจากนายก
คณะกรรมการบริหาร
นโยบายบริหาร
ระเบียบสมาคม
การท่องเที่ยวแบบยั่งยืน
มูลนิธิทีทีเอเอเพื่อเพื่อนมนุษย์
คลังภาพ
สมัครสมาชิก
สมัครสมาชิกออนไลน์
ดาวน์โหลดใบสมัคร
ทำไมต้องเป็นสมาชิกกับเรา
จรรยาบรรณสมาชิก
ติดต่อเรา
เข้าสู่ระบบ
">
TTAA ส่งมอบเงินบริจาคให้กับมูลนิธิ TTAA เพื่อเพื่อนมนุษย์ เพื่อนำไปช่วยเหลือและเยียวยา ผู้ประสบภัยเหตุการณ์แผ่นดินไหว ในสาธารณรัฐตุรเคีย และสาธารณรัฐอาหรับซีเรีย
TTAA ส่งมอบเงินบริจาคให้กับมูลนิธิ TTAA เพื่อเพื่อนมนุษย์ เพื่อนำไปช่วยเหลือและเยียวยา ผู้ประสบภัยเหตุการณ์แผ่นดินไหว ในสาธารณรัฐตุรเคีย และสาธารณรัฐอาหรับซีเรีย
01 มีนาคม 2566
เมื่อวันที่ 1 มีนาคม 2566 เวลา 13.00 น. นายเจริญ วังอนานนท์ นายกสมาคมไทยบริการท่องเที่ยว และคณะกรรมการสมาคมฯ เป็นตัวแทนส่งมอบเงินบริจาค จากสมาชิกสมาคมฯ และผู้มีจิตเมตตาที่ร่วมบริจาคเงินให้กับมูลนิธิ TTAA เพื่อเพื่อมนุษย์ โดยมีนายศุภฤกษ์ ศูรางกูร ประธานมูลนิธิ TTAA เพื่อเพื่อนมนุษย์ และคณะกรรมการมูลนิธิฯ เป็นตัวแทนรับมอบ เพื่อนำเงินบริจาคไปส่งต่อช่วยเหลือและเยียวยา ผู้ประสบภัยเหตุการณ์แผ่นดินไหวในสาธารณรัฐตุรเคีย และสาธารณรัฐอาหรับซีเรีย เป็นจำนวนเงินทั้งสิ้น 561,000 บาท (ห้าแสนหกหมื่นหนึ่งพันบาทถ้วน) สมาคมไทยบริการท่องเที่ยว (TTAA) ขอกราบขอบพระคุณสมาชิกสมาคมฯ และผู้มีจิตเมตตาทุกท่าน และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้รับการสนับสนุนและความร่วมมือจากท่านอีกในโอกาสต่อไป
Recent News
TTAA เข้าร่วมการประชุมกลุ่มย่อย โครงการกิจกรรมการพัฒนาศักยภาพการให้บริการด้านการท่องเที่ยวของบุคลากรในภาคธุรกิจท่องเที่ยว
03 กรกฎาคม 2567
TTAA ร่วมงาน Experience Nepal: Lumbini to Himalayan Bliss
27 มิถุนายน 2567
TTAA ร่วมงานเลี้ยงต้อนรับ ฯพณฯ นายกรัฐมนตรีแห่งราชอาณาจักรภูฎาน
26 มิถุนายน 2567
TTAA ให้การต้อนรับสำนักงานการท่องเที่ยวแห่งประเทศจีน ณ กรุงเทพฯ
25 มิถุนายน 2567
TTAA ร่วมพิธีเทิดพระเกียรติ และวางพานพุ่มถวายสักการะแด่ สมเด็จพระเจ้าบรมวงศ์เธอ กรมพระยาดำรงราชานุภาพ
21 มิถุนายน 2567